Ahizu Hộp 20 Gói – Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt

Giá: Liên hệ

✅ Thành phần: Paracetamol……………150mg

✅ Công dụng: Điều trị các trường hợp: Cảm sốt, nghẹt mũi, sổ mũi, chảy nước mũi, viêm mũi, viêm màng nhầy xuất tiết, viêm xoang, đau nhức như đau đầu, đau cơ bắp, xương khớp do cảm cúm hoặc do dị ứng với thời tiết

✅ Xuất xứ: Việt Nam

✅ Quy cách: Hộp 20 Gói

Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Đặt mua Ahizu Hộp 20 Gói – Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt
showroom