Aquima Merap Hộp 20 Gói – Hỗ Trợ Điều Trị Các Triệu Chứng Khó Tiêu, Ợ Nóng, Đầy Hơi

  • Thành phần: Nhôm hydroxyd gel khô 460mg, Magnesi hydroxyd 400mg, Simethicon 50mg
  • Công dụng: Aquima Merap là sản phẩm với công dụng chíng dùng để điều trị các triệu chứng khó tiêu, ợ nóng, đầy hơi, tăng tiết acid…
  • Quy cách: Hộp 20 Gói x 10ml
  • Xuất xứ: Việt Nam