Colergis Hộp 60ml – Kháng Dị Ứng Hiệu Quả

Giá: Liên hệ

  • THÀNH PHẦN: Betamethasone 0,25mg; Dexchlorpheniramin maleat 2mg
  • CÔNG DỤNG: Điều trị dị ứng, hen phế quản mạn, một số bệnh về da
  • XUẤT XỨ: Indonesia
  • NHÀ SẢN XUẤT: PT. Ferron par pharmaceuticals
  • SĐK: VN-13351-11
  • DẠNG BÀO CHẾ: Siro uống
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 1 lọ 60ml siro
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Đặt mua Colergis Hộp 60ml – Kháng Dị Ứng Hiệu Quả
showroom