Fremedol Extra Hộp 100 Viên – Giảm Đau Hạ Sốt Hiêu Quả

  • Thành phần: Thành phần hoạt chất: Paracetamol 500 mg, Caffeine 65 mg.
  • Công dụng: Fremedol Extra là một thuốc giảm đau nhẹ và hạ sốt, được bào chế để tăng cường tác dụng giảm đau.
  • Quy cách: Hộp 10 Vỉ x 10 Viên
  • Xuất xứ: Việt Nam