Napharangan 500mg Hộp 16 Viên – Hạ Nhiệt Giảm Đau, Điều Trị Sốt Từ Nhẹ Tới Vừa

Giá: Liên hệ

  • Thành phần: Paracetamol hàm lượng 500mg.
  • Công dụng: Napharangan 500mg được dùng trong mục đích chính để điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa…
  • Quy cách: Hộp 4 Vỉ x 4 Viên
  • Xuất xứ: Việt Nam
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Đặt mua Napharangan 500mg Hộp 16 Viên – Hạ Nhiệt Giảm Đau, Điều Trị Sốt Từ Nhẹ Tới Vừa
showroom