Pallas 120mg Hộp 30 Ống – Giảm Đau Hạ Sốt Hiệu Quả

  • Thành phần: Paracetamol …..120 mg
  • Công dụng: Pallas 120mg có công dụng chính giúp hạ sốt, điều trị các triệu chứng đau: Đau đầu, đau răng, mọc răng, cảm lạnh và cúm, đau và sốt đau sau khi tiêm chủng…
  • Quy cách: Hộp 30 Ống x 5ml
  • Xuất xứ: Việt Nam