Pallas 250mg Hộp 30 Ống – Giảm Đau Hạ Sốt Hiệu Quả

Giá: Liên hệ

  • Thành phần: Paracetamol…….250 mg
  • Công dụng:  Pallas 250mg giúp làm giảm đau cường độ thấp và giảm thân nhiệt khi hạ sốt….
  • Quy cách: Hộp 30 Ống x 5ml
  • Xuất xứ: Việt Nam
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Đặt mua Pallas 250mg Hộp 30 Ống – Giảm Đau Hạ Sốt Hiệu Quả
showroom