Phaanedol Extra Hộp 180 Viên – Giảm Đau Hạ Sốt Hiệu Quả

Giá: Liên hệ

  • Thành phần: Phaanedol Extra có chứa Paracetamol 500mg
  • Công dụng:
  • Quy cách: Hộp 15 Vỉ x 12 Viên Nén
  • Xuất xứ: Việt Nam
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Đặt mua Phaanedol Extra Hộp 180 Viên – Giảm Đau Hạ Sốt Hiệu Quả
showroom