Siro Tiffy Hộp 30ml – Trị Nghẹt Mũi Hạ Sốt Hiệu Quả

  • Thành phần: Paracetamol với hàm lượng 120 mg; Phenylephrin với hàm lượng 5 mg; Chlopheniramin với hàm lượng 1 mg.
  • Công dụng: Siro Tiffy là sản phẩm được chỉ định dùng trong trường hợp làm giảm các triệu chứng cảm thông thường: nghẹt mũi, hạ sốt, giảm đau và viêm mũi dị ứng….
  • Quy cách: Hộp 1 Lọ 30ml
  • Xuất xứ: Thái Lan