Oralegic Hộp 10 Ống – Trị Viêm Mũi Dị Ứng Mày Đay Hiệu Qủa

  • Thành phần: Fexofenadin HCl 6mg, Tá dược: Trinatri citrat dihydrat, acid citric monohydrat,…
  • Công dụng: Oralegic là sản phẩm với công dụng chính giúp điều trị viêm mũi dị ứng theo mùa (các triệu chứng như hắt hơi liên tục, ngứa mũi, chảy nước mũi và nghẹt mũi) ở người lớn và trẻ em trên 2 tuổi…
  • Quy cách: Hộp 2 Vỉ x 5 ống
  • Xuất xứ: Việt Nam