Pallas 120mg Hộp 30 Gói – Hạ Sốt Giảm Đau Hiệu Quả

Giá: Liên hệ

  • Thành phần: Paracetamol …..120 mg
  • Công dụng: Pallas 120mg có công dụng chính giúp hạ sốt, điều trị các triệu chứng đau: Đau đầu, đau răng, mọc răng, cảm lạnh và cúm, đau và sốt đau sau khi tiêm chủng…
  • Quy cách: Hộp 30 Gói x 5ml
  • Xuất xứ: Việt Nam
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Đặt mua Pallas 120mg Hộp 30 Gói – Hạ Sốt Giảm Đau Hiệu Quả
showroom